Tuesday, January 22

Kwanini Baadhi ya Wanaume Wana Maumbile Mafupi na Upungufu wa Nguvu za Kiume? Dr Sitta ni Suluhisho Lako

0


Tatizo, hili limekuwa likiwasumbua watu wengi sana kisaikolojia hasa baadhi yao kujiona wako tofauti na wanaume wengine, kwa kawaida, mwanaume anatakiwa awe na uume, usiopungua nchi 6-7au-8 ,vinginevyo mtu huyo anamatatizo zipo , sababu nyingi zinazosababisha, tatizo hilo baadhi ni

Upungufu wa vichocheo vya, HORMONES ZA CETROGEN ambazo mwanaume, anapobalehe vichocheo hivyo vya HORMONES husaidia ukuaji wa uume,

1. SUPER MIZIZI, ni dawa inayozalisha HORMONES ZA CETROGEN,na kufanya, uume kukuwa na kuongzeka saizi utakayo na kuzibua mirija iliysinyaa, NSHOLA ni dawa bora, ya kurudisha nguvu za kiume na kukupa hamu ya kurudia tendo la ndoa zaidi ya mala nne 4, bila kuchoka hata kama una umri mkubwa pia tuna dawa za kutibu presha ya kupanda na kushuka kuondoa, mafuta , mwilini ,na maumivu ya, mgogo kiuno, matazo ya hedhi kwa wanawake na vidonda vya tumbo

2. NKANYA ni dawa ya mvuto wa kimapenzi ya kumrudisha mchumba, mpenzi aliyekuacha

3.
NKOMA ni dawa kuongeza HIPS na mguu wa bia kwa wadada

4. HERBON, ni dawaya kuongeza CD4

5. NGAKAMA ni dawa ya kutibu miguu, kufaganzi na kuwaka moto huduma zetu zipo vizuri popote pale dawa utaletewa!

DR SITTA amebobea, kwa tiba asilia
DAR ANAPATIKANA ,MBAGALA, ZAKHEM, SONGEA ,BOMBAMBILI, SHINYANGA, KAHAMA ,MJINI, KWA ,MAELEZO, ZAIDI , PIGA SIMU 076317267/ 0715172670 SEMA ,HALOO, DR SITTA ,? , WOTE ,MNAKARIBISHWA, KAMA, UTAKUWA NA ,TATIZO, UTAHUDUMIWA

Install Application ya Udaku Special Uweze Pata Habari Kama Hizi Kirahisi Zaidi
=>BOFYA HAPA KUINSTALL/DOWNLOAD

Share.

About Author

Leave A Reply