Saturday, May 25

K.K.W :: INVESTIMENT CLUB

0


KIZURI KULA NA WENZIO
hii nimeona nishee na nyie wadau
MWISHONI MWA MWEZI WA MARCH NILIJIUNGA NA INVESTIMENT CLUB MOJA AMBAYO IMEANZIA UINGEREZA AMBAYO IMEANZISHWA AFRIKA MWAKA JANA MWEZI WANANE JIJINI NAIROBI, NA TANZANIA  IMEANZISHWA MWEZI WAPILI MWAKA HUU
TARGET YA WATU WANAOHITAJIKA KWENYE HII CLUB NI PROFFESSIONAL KUTOKA FIELD MBALIMBALI IKIWEMO UJASIRIAMALI, NA MTU YEYOTE KUTOKA PANDE ZOZOTE ZA DUNIA ANARUHUSIWA KUJIUNGA SABABU INATUMIA MBINU ZA KISASA ZINAZOENDANA NA TEKNOLOJIA NA MPAKA SASA KUNA WANACHAMBA 400 NA MIMI NIKIWEPO MMOJA WAPO, NA TAYARI NIMEANZA KUONA MAFANIKIO .
TUNAPLATFORMS MBILI AMBAZO TUNAFANYIA BIASHARA, YAKWANZA IKIWA NDIO IYO TULOANZA NAYO NA YA PILI NDIO HII TULIENDA IZINDUA NAIROBI WEEK ILIYOPITA YA REAL ESTATE.
WANAOFAIDIKA NA CLUB HII NI WANACHAMA WOTE, HIVYO BASI NA WEWE KAMA UTAPENDA KUJIUNGA NA CLUB YETU 
WASILIANA NASI :: SIMU NAMBA ::0784 584287
EMAIL TUANDIKIE ::shamyomy@yahoo.com AU Talibrax@yahoo.com
ILI UPATE MAELEZO NA JINSI YA KUJIUNGA SABABU TUNATENGENEZA DOLLARE

                                      MR IJEOMA COACH WA CLUB YETU

                               PIA TULIZINDUA NA WEBSITE YETU

            TUKAZINDUA NA PLATFORM YETU YA PILI AMBAYO TUTAINVEST NDO HASA ILONIPELEKA NAIROBI MAJUZI.

                      WALIOTUNUKIWA BAADA YA KUVIKIA LEVEL ZA JUU

                                      KUNA LEVEL MBALIMBALI….ZA VYEO AMBAZO TUNAZIPITIA

NA MIMI NIMEFANIKIWA KUINGIA LEVEL YA PILI KATIKA UWEKEZAJI HUU

                                           KUONA ZAIDI YALOJIRI NAIROBI

ELSE MANAGER WANGU NA NJERI , NDO ALIFANYA PRESENTETION KWANGU
TEMINA ALIVUNJA REKODI YA KUVUKA LEVEL MBILI KWA MUDA MCHACHE HIVYO ALITAKIWA ATOE SIRI YAKE

                                                         WE HAD FUN

BAADA YA KUTUNUKIWA WANACHAMA WAPYA WALIELEZEWA JINSI CLUB YETU INAVYOFANYA KAZI NA JINSI GANI YA KUWEKEZA

                                HII NDO NETWORK YANGU….INAYONIFANYA NIPATE MADOLARE, Thanks Team 😉

KAMA UTAPENDA KUJIUNGA NA CLUB YETU
WASILIANA NASI :: SIMU NAMBA ::0784 584287
EMAIL TUANDIKIE ::shamyomy@yahoo.com AU Talibrax@yahoo.com
ILI UPATE MAELEZO NA JINSI YA KUJIUNGA SABABU TUNATENGENEZA DOLLARE 😉





Read More

Share.

About Author

Leave A Reply