Monday, August 19

JINSI YA KUWAUA PANYA WENGI SHAMBANI AU MAJUMBANI

0


Wengi mmekua mkihangaika kumalizana na hawa jamaa hii ndo komesha yao twendeni :
Changanya mchanganyiko huu vizuri
Cement -Kilo 3
Unga wa ngano (wakiwandani) – kilo
Dagaa waliosagwa -robo kilo
Unga wa cocoa -vijiko sita
Chumvi laini -vijiko kumi vikubwa
Mchanganyiko utategemea na ukubwa wa vita yako .
Kisha nenda maeneo wanayopenda kushinda au ficho lao mwaga mchanganyiko huu ,pembeni weka maji ya kunywa .
INAFANYAJE KAZI !
Mchanganyiko huu ni mtamu sana kwa panya ,baada ya kufurahia mlo huu panya atasikia kiu kali ataenda kunywa maji,lahaula atakuwa amekamilisha mchanganyiko wa kutengeneza kitofari chakumbana tumbo ambacho kitamuua ndani ya siku 3 ,Mchanganyiko huu unauwezo wa kuua panya 1000 ndani ya siku 3.
Asanteni.

LikeShow more reactions

Comment



Read More

Share.

About Author

Comments are closed.