Sunday, April 21

BREAKING NEWS: MAHAKAMA KUU YATUPILIA MBALI KESI YA KIKATIBA ILIYOFUNGULIWA NA VYAMA PINZANI

0


Mahakama Kuu Kanda ya Dar es Salaam imeitupilia mbali kesi ya kikatiba  iliyofunguliwa na viongozi wa vyama vya upinzani. ikiongozwa na kiongozi Mkuu wa Chama cha ACT-Wazalendo,  Zitto Kabwe, Naibu Katibu Mkuu CUF Bara Joram Bashange, na Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Umma ya CUF.Salim Biman ya kupinga muswaada wa mabadiliko ya sheria ya vyama vya siasa uliochapishwa na gazeti la serikali ili kujadiliwa bungeni. 

Uamuzi huo umetolewa leo Januari 14, 2019 na Jaji Dr Benhajj Masoud ambaye amesema ameridhika na mapingamizi mawili ya awali yaliyowasilishwa na mwanasheria mkuu wa serikali.

Kupitia jopo la mawakili wa serikali sita, Mwanasheria Mkuu wa Serikali alipinga kesi hiyo kusikilizwa kwa vile waombaji waliunganisha maombi mawili kwa wakati mmoja yenye mtazamo na madhara tofauti.

Share.

About Author

Leave A Reply