Sunday, August 25

SIDO YAWATAKA WANANCHI DODOMA KUSHIRIKI KATIKA MAFUNZO YA UTENGEZAJI WA BIDHAA ZA NGOZI

0



Na.Faustine Gimu Galafoni ,Dodoma.
Wananchi mkoani Dodoma wameaswa kutumia fursa za ndani ikiwa ni pamoja na kushiriki katika mafunzo ya utengenezaji wa bidhaa za ngozi ili kufikia Tanzania ya viwanda.

Wito huo umetolewa na Kaimu meneja wa Shirika la kuhudumia viwanda Vidogo SIDO Mkoa wa Dodoma Stephano Martin Ndunguru wakati akizungumza na waandishi wa habari ofisini kwake,ambapo amesema wananchi waache kuwakimbia wageni wanaohamia jijini Dodoma na wao kwenda mbali na mji bali watumie fursa za ndani kuingiza kipato ambacho kitakidhi mahitaji.

Aidha amesema kuwa wananchi wanatakiwa kuwasiliana na SIDO ili kuwa mshirika wa karibu na kujua fursa mbalimbali zinazo tolewa na shirika hilo, huku akiwataka wananchi kushiriki katika mafunzo ya usindikaji wa mazao mbalimbali ili kufikia Tanzania ya viwanda.

Mbali na hilo amesema kuwa bidhaa inayotengenezwa na ngozi ni imara katika matumizi sababu imetengenezwa na wataalamu ambao wamepata mafunzo bora huku wengine wakiwa wamejiajiri kutengeneza bidhaa hizo.

Hata hivyo ndunguru amesema kuwa SIDO wapo tayari kutoa huduma muhimu kwa watengenezaji wa mifuko mubadala ya Rambo kwa kutoa mafunzo,fedha, na kutafuta masoko kwa wakati.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako

logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore….Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Share.

Leave A Reply