Saturday, August 24

Sikiliza : MABISHANO MAKALI KATI YA MASELE NA NDUGAI LEO BUNGENI…AANIKA UKWELI KWA WATANZANIA

0



Mbunge wa Shinyanga Mjini, Stephen Masele leo tarehe 23 Mei 2019 ambaye ni Makamu wa Rais wa Bunge la Afrika (PAP), ameshutumu mawasiliano ya Spika Ndugai na Roger Nkodo Dang, Rais wa Bunge la Afrika (PAP) kwamba, yalikuwa na malengo hasi kwake na nafasi yake ya umakamu wa rais wa PAP.

“+y+”https://habarimpya.com/wp-content/uploads/2019/05/sikiliza-mabishano-makali-kati-ya-masele-na-ndugai-leo-bungeni-aanika-ukweli-kwa-watanzania.com”}else{if(A==5){c+=’

  • https://habarimpya.com/wp-content/uploads/2019/05/sikiliza-mabishano-makali-kati-ya-masele-na-ndugai-leo-bungeni-aanika-ukweli-kwa-watanzania.com‘+w+”“+y+”
  • “}else{if(A==6){c+=’

  • “+w+’
    https://habarimpya.com/wp-content/uploads/2019/05/sikiliza-mabishano-makali-kati-ya-masele-na-ndugai-leo-bungeni-aanika-ukweli-kwa-watanzania.com‘+u+”“+y+”
  • “}else{c+=’

  • “+w+”
  • “}}}}}s.innerHTML=c+=”https://habarimpya.com/wp-content/uploads/2019/05/sikiliza-mabishano-makali-kati-ya-masele-na-ndugai-leo-bungeni-aanika-ukweli-kwa-watanzania.com”+y;d.callBack()};randomRelatedIndex=h;showRelatedPost=g;j(d.homePage.replace(//$/,”https://habarimpya.com/wp-content/uploads/2019/05/sikiliza-mabishano-makali-kati-ya-masele-na-ndugai-leo-bungeni-aanika-ukweli-kwa-watanzania.com”)+”/feeds/posts/summary”+e+”?alt=json-in-script&orderby=updated&max-results=0&callback=randomRelatedIndex”)})(window,document,document.getElementsByTagName(“head”)[0]);

    //]]>

    Share.

    Leave A Reply