Sunday, August 25

KIONGOZI MSAADA WA PICHA ZA SHEIKH MKUU WA TANZANIA

0


Sheikh Mkuu wa Tanzania, Mufti Aboubakar Zubeiry bin Ally akifanya Dua fupi ya kuwaombea majeruhi waliolazwa wodini katika Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH) kutokana na majeraha waliopata katika ajali ya moto iliyotokea mkoani Morogoro. Kulia ni Mkuu wa Idara ya Uuguzi wa Muhimbili, Bw. Yassin Munguatosha. Sheikh Mkuuametembelea majeruhi wa ajali ya moto na kuwapa pole na kuwaombea Dua ili mwenyezi Mungu awape wepesi wa kupona haraka.

Sheikh Mkuu wa Tanzania, Mufti Aboubakar Zubeiry bin Ally akielekea katika wodi walikolazwa majeruhi wa moto katika Hospitali ya Muhimbili.

Sheikh Mkuu akiwa katika picha ya pamoja na baadhi ya wasaidizi wake pamoja na wataalam wa Muhimbili baada ya kutembelea majeruhi wa ajali ya moto.

Share.

About Author

Leave A Reply