Wednesday, August 21

Insta ya Cristiano Ronaldo imenifanya nimkumbuke Ngassa na Kaseja – Tanzania Sports

0



“Kiyumbi nenda Instagram kuna Email nimekutumia”, huu ndiyo ujumbe wa
simu wa kwanza kuusoma leo hii kwenye simu yangu kutoka kwa rafiki
yangu mkubwa sana.
Sekunde sikuziruhusu zipite nyingi, vidole vyangu vilijongea taratibu
mpaka Instagram, mtandao ambao umekuja kuzima zama…

The post Insta ya Cristiano Ronaldo imenifanya nimkumbuke Ngassa na Kaseja appeared first on Tanzania Sports.



Read More

Share.

About Author

Comments are closed.