Wednesday, August 21

GHAFLA NIMEPAKUMBUKA GEZA ULOLE NA BUNJU ARENA – Tanzania Sports

0



Kelele tulizipiga sana, tuliandika sana, watu wakaongea sana kwenye
redio kama ni wimbo ungekuwa wimbo unaohusu kuhamasisha wakazi wa
Kariakoo wamiliki viwanja vyao binafsi.
Viwanja ambavyo vingewawezesha watu wa Kariakoo waondokane na adha ya
kuomba omba kila wakati.
Ni aibu…

The post GHAFLA NIMEPAKUMBUKA GEZA ULOLE NA BUNJU ARENA appeared first on Tanzania Sports.



Read More

Share.

About Author

Comments are closed.