Sunday, August 18

CHEKA NA VICHWA VYA HABARI UONGEZE UMRI

0


 Huu utafiti utakuwa umefanywa na mmoja ya wahitimu wa vyuo hivi. Utafiti gani huu wa kuharibiana dili?

 Hee na huyu mzee ameanza dili za utekaji? Sasa kweli dunia inakoenda kwingine kabisa, kwani biashara ya smenti imekuwaje? Dahhh

 Kwani kuna tatizo gani, inawezekana wanatembea wanaenda sokoni, au wanaenda mjini, au wanaenda kisimani au wanaenda dukani, au wanaenda hospitalini, mbona sababu za kutembea na hauzgelo ziko nyingi, mi natembea na wangu kila siku. 

 Ni kweli WAPIGWE  maana sasa wamezidi wanashinda whatsapp na insta hata katikati ya vipindi, ila ujue siku hizi wakorofi unaweza sikia wamefungua kesi ya kikatiba, wanapingwa kupigwa.

Jamani jela inawaita hiyo jela inawaita ohooo, mambo ya kuuwa wenzenu yanatokea wapi?



Read More

Share.

About Author

Comments are closed.