Tuesday, August 20

CHEKA NA KITIME……..zari achukizwa na wanaomchimba hahahahaha dahh

0


 Trump eti anafosi lazima tununue mitumba yake, sasa na huku watu wanasema hiyo haiwezekani je viwanda vyetu vya nguo itakuwaje? Trump si mvae wenyewe hukohuko Taifa kubwa?

 Hili ni jambo jema, kama mzimu wa wema unakuandama mtu. Yaani ni jambo la kushukuru je ungekuwa unakuandama mzimu wa Ubaya? Hongera Zari

 Aise jamaa ni chizi kisheria….. hii kali

 Ohooo sasa huko watawatwanga risasi. Unajua nchi nyingine simba hawajulikani, na kama wapo wanaogopwa kuwa wanaweza kuua ngamia wao. Sasa hili wazo la kuendeleza mauaji ni la hatari sana

 Itakuwa wanataka kufyatua matofali, nafikiri hapa mhariri anaongelea ujenzi wa uwanja wa michezo wa simba, hivyo bado kufyatua matofali tu waanze ujenzi. Safi sana simba

 Aise aise babangu unajua Bililioni13 ni hela nyingi sana. Bililioni moja sawa na bilioni mia, Dah hongera bodi ya mikopo

 Masau big up, kumpapasa kifaru sio jambo la mchezomchezo lazima uwe mtu makini

Dah hapa kidogo nimechanganyikiwa, kwanza kama kuna watoto humu nendeni kucheza nje. Ok sasa bibie kwanini uwachukie wanaokuchimba? Si inakuwa mmekubaliana wakuchimbe? Ona dogo kakuchimba mna watoto wawili so whats problem? Dawa ni wewe kuwakataza wasikuchimbe, sio unawaruhusu halafu ndio unawachukia….ushauri tu wa kitaalamu



Read More

Share.

About Author

Comments are closed.