Tuesday, August 20

CHEKA NA KITIME VICHWA VYA HABARI LEO JUMAMOSI……Chibu kupigwa mnada Dar, sasa hii kali gazeti gani hilo?

0


 Wabongo najua mlivyo wabishi hapa lazima mnabisha sana hasa wale wa mabondeni. Lakini habari ndio hiyo hapa hakuna kucheka wala nini acheni ubishi

 Nilijua tu, aise jamaa lazima wakusake, hii yote ili iwe tishatoto kwa sie tunaetaka kuwakamatisha wala rushwa, mimi lazima nami nimpige video mmoja

 Heri nusu shari kuliko shari kamili, hawanaga dogo hao we piga tu magoti mpaka wakuruhusu usimame wenyewe. Na wewe umewakorofisha nini? Unaona sasa umepiga magoti

 Kwa hili tusikubali ni lazima wawatafute. Wamewapoteza wapi? Yaani mtu unampoteza mtu mzima ndio nini? Aise watafuteni mpaka muwapate.

 Hapa lazima niushirikina tu, unapigaje panga nyota? Nyota hizi hizi tunazoziona zinang’ara angani leo we Mbongo uzipige kwa panga, ushirikina tu huyu

 Nimemuuliza mhariri wetu wa kizungu, hapa maana yake nini, kasema eti Chibu anapigwa mnada Dar es salaam. Aise kweli wahenga walisema, kuwa uyaone, mtoto wa Tandale amekuwa na thamani mpaka anapigwa mnada? Sijui watamnunua wazungu au wanaijeria maana sijui kama kuna Mbongo ataweza bei ya Chibu

 Mzee wa tafsiri za Kiingleza amenambia eti Tanzania tumepewa shilingi bilioni themanini tukanunue mihogo. E bwana ehh wakaanga mihogo kaeni mkao wa kutajirika. Yaani hata mimi italazimika nianzishe biashara ya kuuza mihogo. Yaani nasikia mihogo itakuwa inagawiwa bure kwa kila mtoto wa shule na mfanyakazi kila asubuhi. Kumaliza mihogo ya bilioni 80 sio kazi ndogo.

 Nasikia na Tanzania itaanza kuiuzia mitumba Marekani, kwa hiyo zile nguo zetu chakavu tusitupe, na sisi tutaanza kuwauzia Wamarikani aise, bonge ya dili, yaani nina nguo za zamani kibao home, lazima nitajirike mwaka huu

Yanga na Majimaji ndio mabingwa wa penati Tanzania…duhh sijui watapata ngao kwa hilo?



Read More

Share.

About Author

Comments are closed.