Wednesday, August 21

MICHUANO YA COPA COCA-COLA UMISSETA 2018 YAZINDULIWA MKOANI DODOMA

0



Waziri Jafo akigawa zawadi ya mipira kwa baadhi ya shule za sekondari zitakazoshiriki.
Waziri wa TAMISEMI, Selemani Jafo akihutubia wakati wa uzinduzi huo.

Meneja wa chapa ya Coca-Cola, Sialouise Shayo, akiongea wakati wa uzinduzi huo.

Waziri Jafo akikagua moja ya timu na kugawa vifaa kwa baadhi ya shule za sekondari

Waziri Jafo katika picha ya pamoja na wadau mbalimbali wa



Read More

Share.

About Author

Comments are closed.