Saturday, August 17

Wazulu Wanaongea Sana Wakishapata Moja Baridi..!

0


 

Image may contain: 6 people, people smiling, people sitting

 

Ningependa kwenda tena Soweto nyakati hizi za utawala wa Ramaphosa.

Pichani ni Ijumaa moja, Novemba 2015, wenyeji wangu walinikaribisha Sakhumzi Restaurant and Bar , Soweto. Walinipa heshima kubwa kwa kujua natoka Tanzania. Maana nao wameniambia, kuwa utotoni wamesimuliwa habari nyingi na wazazi wao wapigania uhuru, juu ya taifa kubwa lenye uwezo wa kijeshi, kidiplomasia na watu wakarimu, Tanzania.

Maggid.

 



Read More

Share.

Comments are closed.