Saturday, August 17

Mcheza Mbali Na Kwao Hutuzwa Pia!

0


Ndugu zangu,

Kijana wetu John jana akiwa London aliwaongoza wenzake watatu kutetea kazi yao ya kisomi na kushinda. Wameshinda shindano lililoandaliwa na taasisi ya Lawyers Without Borders kwa kushika nafasi ya kwanza.
Shindano liliwashirikisha wasomi wa vyuo vikuu kadhaa vya UK. Kazi ya kisomi ya John na wenzake ilihusu Usafirishaji Haramu Wa Wanyama. ( Animal trafficking).
Kazi yao hiyo inatarajiwa kuchapwa kama kitabu cha kuelimisha jamii.
Hongera Sana John kwa kutuwakilisha Iringa!! pia!!
Maggid.



Read More

Share.

Comments are closed.