Tuesday, August 20

Kama Mzazi Na Mtanzania Nimesikitishwa Sana Na Kifo Cha Binti Huyu Aquiline, Mwanafunzi Wa Chuo Cha Usafirishaji

0


Image may contain: 1 person, standing and outdoor

Ndugu zangu, 

Bado naamini Nchi Yetu ni ya amani na utulivu na yenye raia wapenda amani na watulivu.

Taarifa za kifo cha msichana huyu Mtanzania zimenisikitisha sana kama mzazi na Mtanzania. Fikra zangu nazielekeza kwa wazazi wa binti huyu. Hakuna jambo gumu kwa mwanadamu kama pale mzazi anapomzika aliyemzaa.

Rai yangu:

Nchi Yetu haijawa na tunavyokwenda sasa haitakuwa kama za wenzetu wenye kupandikiza chuki baina ya raia na hata kupelekea kuuana. 

Kama taifa, tufanye yote kuhakikisha Nchi Yetu inabaki kuwa ya amani na utulivu. 

Maana, tuna utamaduni tuliorithi wa kumaliza tofauti zetu kwa mazungumzo na katika mazingira ya kindugu. Tuna sifa kuu ambayo wengine hawana, nayo ni kuishi kwetu katika misingi ya Umoja wa Kitaifa bila kujali tofauti zetu za kidini, kikabila, itikadi wala rangi.

Tusikubali wachache watutumbukize kwenye yenye kupelekea roho za Watanzania wenzetu kupotea. Wenye kuhusika na masuala ya usalama waangalie taratibu zilizo bora na za kisasa za kuzuia kilichomtokea msichana huyu Aquiline kisitokee tena. Aidha, uchunguzi wa kina ufanyike kubaini chanzo na aliyehusika.

Mungu Ibariki Afrika,
Mungu Ibariki Tanzania.

Maggid.

 



Read More

Share.

Comments are closed.