Wednesday, August 21

Paul Clement na Guardian Angel wazungumzia majibu ya Mungu

0


Wasanii wa muziki wa Injili, Paul Clement kutoka Tanzania na Guardian Angel kutoka Kenya wameachia kolabo ya wimbo wao kwa jina ‘Wakati Wa Mungu’.

Wimbo huo umeandikwa kwa Ushirikiano wa wasanii hao wawili na utayarishaji wake kukamilishwa na Prodyuza Vicky Pondis katika Studio za Simba Sound Production zilizoko mjini Nairobi nchini Kenya.

Video imesimulia wazo la wimbo huo linalozungumza juu ya kungoja wakati muafaka wa Majibu ya Mungu kwa waaminio na kuomba, chini ya uongozajwa wa Director Richie-G wa ATL Entertainment.

Itazame Video ya wimbo wao.



Read More

Share.

About Author

Comments are closed.