Thursday, July 18

Hao lesotho na mijezi yao watapata tabu sana

0


IYENA iyeeena… iyeeeena iyeeeena Mfua jezi nambari wani. Tuimbe wote sasa iyeeena iyeeena Mjezinho hana mpinzani. Teh teh teh mijezi oyeeee… mibukta oyeeee… mibipsi oyeeee… misoksi oyeeee.

Bado mi naendelea kutoa salamu asee… Manula oyeeee… Bocco wetu oyeee…. Kwa hapa sasa ngoja nitoe salamu kwa heshima zote. Mashabiki wa Stazi oyeeee… teh teh teh Lesotho wanatokea wapi sasa?

Inawezekana hata mlango walioingilia wasiujue sembuse wa kutokea? Kudadadeki kazi wanayo hao Wazulu, kipigo hakiepukiki kabisa kwao, wataisoma namba hiyo Jumapili asee.

Haloooo Amunike, najua umesikia na kuona kilio cha Watanzania asee.. sisi mashabiki woteee tupo nyuma yako na timu, sasa cha kufanya kazi kwenu kutupa raha tu siku ya leo.

Unajua kabla ya mbugi kupigwa ile na Kepu Vede, rafiki yangu mmoja alinambia eti Mjezinho hao Shombe shombe ni tawi la Ureno? Jamaa alinishawishi weeee, mpaka nikaanza kuamini, lakini leo hakuna cha tawi wala nini hata wangekuja na Kristiano Ronado wangepigwa tu.

Vigezo vyake sasa. Eti waliwahi kuwa koloni la Ureno, sijui kipa wao aliwahi kuwa huko ligi ya Ureno sijui, sasa kazi wanayo inabidi wajue hata sisi tuliweza kumshusha Hari Kane hapa Bongo wakati wowote, kwa hiyo bora wasalimu.

Teh teh teh salamu bado zinaendelea asee, haziwezi kuisha juu kwa juu hizi. Msuva oyeeee… Yule Ulimwengu naye nampa salamu tu… Mudathir oyeeee maana hiyo miguu yako kama kipima maji kinavyoweza kunyoosha mipasi asee.

Niendelee ama nisiendeleee, watu bhana eti endelea tu Mjezinho basi ngoja nitoe salamu kwa watu kedekede sababu hizi salamu haziwezi kuisha asee, yaani kama kwenye matangazo ya redio vile. Yondani oyeeee…. Sasa kujua kama mchezo umeisha mapema Amunike si alimwita na yule beki mwenye akili kama zote, makofi kwa Nyoni tafadhali.. teh teh teh Lesotho wasije kususa kuingia uwanjani tu maana hao watu waliopo Stazi ni motoooo.

Kapombe oyeee, yaani hapa najaribu kumrudishia meseji yule aliyeniambia siku ile kuwa hawa Kepu Vede ni tawi la Ureno, lakini kama wangekuwa tawi kweli si wangeazima watu huko kwenye koloni lao maana walikutana na kichapo cha mbwa koko.

Salamu yangu imebaki moja. Bado namtafuta wa kumpa, acha niendelee kukupa ubuyu kabla sijafunga salamu zangu asee. Hivi kama yule Himid Mao akiamua kucheza kininja kweli si watakufa nyingi jamani.

Kwa taarifa yao tu hao Lesotho hata kama wapo kwao wajiandae kupokea kichapo kikali cha kikatili maana hiyo Afukoni ni lazima twende tukawaonyeshe huko huko Kameruni dadadeki.

Yaani ni bora wangekutana na nahodha mwenye roho ya kikatili anayewatesa mabeki huko Ubeligiji na Ulaya yote kuliko kukutana na hawa wengine ambao wana roho ya kinyama dadadeki.

Sijui kama wamezifikiria zile krosi ndizi za Kapombe na Gadiel asee, kwa futi nyingi zile za Bocco atakuwa anaziweka tu kama LeBron James kule NBA, teh teh teh Taifa Stazi tupe raha bhana.

Tena walipitia Ikulu kwa Mkuu mwenyewe na walipewa kitita, sasa unadhani hao Lesotho watatokea wapi kama si kuomba Shirikisho la Soka Afrika na Dunia mchezo huo tupewe pointi za mezani tu kuliko kusumbuana kutoana mijasho na kichapo juu.

Sasa nafunga mjadala nisije nikawatisha wakashindwa kuingiza timu uwanjani maana nyingine ni siri ya kambi bhana, hiyo Jumapili ama zao ama zetu. Kamoni Stazi.

Share.

About Author

Leave A Reply