Tuesday, January 22

DC KIZIGO AWAKARIBISHA WWF NAMTUMBO..ASEMA ELIMU YA UHIFADHI INAHITAJIKA KWA WANANCHI.

0




Na Bakari Chijumba, Mtwara Mkuu wa wilaya ya Namtumbo mkoani Ruvuma,Sophia Kizigo amelipongeza Shirika la kimataifa la utunzaji wa mazingira (WWF), kwa elimu ya uhifadhi wanayoendelea kuitoa huku akiwaomba kujikita zaidi kutoa elimu vijijini hasa kwa kuwatumia watendaji wa vijiji ambao watasambaza taarifa kwa haraka. Bi.Kizigo, ametoa kauli hiyo wakati Wafanyakazi wa WWF, walipotembelea ofisi yake kujadili miradi ya pamoja wanayoweza kufanya na wilaya ya Namtumbo katika mwaka huu wa 2019 ili kuboresha uhifadhi. “Mnaweza kuandaa semina ya watendaji wote wa vijiji, mukawapa elimu ya kutosha wakasambaza kwa wanavijiji, mie…

Source

Share.

About Author

Leave A Reply