Tuesday, August 20

WAZIRI WA NISHATI MHE. Dkt. KALEMANI AZINDUA UMEME VIJIJINI KATIKA WILAYA YA KITETO

0


index

Waziri wa Nishati Mhe . Dkt Medard Kalemani akizindua Mradi wa uunganishwaji umeme vijijini Katika kijiji cha Osteti kata ya Chapakazi Wilayani Kiteto Mkoa wa Manyara .

11a

Mhe. Dkt. Medard Kalemani akizungumza na mafundi wanao endelea kuunganishia umeme wateja wa Kijiji cha Osteti kilichopo kata ya Chapakazi wilayani Kiteto Mkoani Manyara , ambapo Mhe. Dkt Medard kalemani alizundua mradi wa umeme vijijini katika kijiji hicho leo 25 April 2019

22a

Mhe. Dkt Medard Kalemani akizungumza na wananchi wa kijiji cha Dosidosi kata ya Dosidosi alipo washa umeme kwa Mara ya kwanza katika Shule ya Sekondari ya Dosidosi, Dosidosi ni Miongoni mwa vijiji 47 vinavyo nufaika na Mradi wa umeme vijijini awamu ya tatu (REA III) Wilayani Kiteto Mkoa wa Manyar

 ………………..

Waziri wa Nishati Dkt Medard Kalemani  leo amefanya ziara ya kukagua maendeleo ya Mradi wa uunganishwaji umeme vijijini katika Wilaya ya Kiteto Mkoa wa Manyara, Akizungumza na wanaichi wa Kijiji cha Dosidosi Mhe. Waziri alisema, Serikali kupitia Wizara ya Nishati imedhamiria kupeleka umeme katika kila kijiji  nchini  kwa kupitia miradi inayo endelea ya umeme vijijini  , Utekelezaji huu unalenga kuifikia azma yaa Serikali ya kuwapatia umeme wananchi wote wa vijiji ifikapo  mwaka 2025.

Katika ziara hiyo  Mhe. Dkt Kalemani aliwahakikishia wanavijiji  vya Orgine,Soweto,Esukita,Kibaya, Azimio, Osteti pamoja na Dosidosi kuwa ifikapo Mwezi Septemba 2019 wanavijiji hao pamoja na  vijiji vingine 47 vya wilaya ya Kiteto watakuwawamekwisha washiwa umeme, Mhe. Waziri pia alitumia hadhira hii kutoa maagizo kwa Mameneja wote wa TANESCO, Kuhakikisha wanawaunganishia umeme wateja wote walio lipia hadi tarehe 31 mwezi wa tatu, Mhe. Waziri pia alisisitiza Wananchi kulipia kwa  wingi ili waweze kunufaika naa fursa  ya kuunganishiwa umeme kwa gharama  nafuu ya shilingi Elfu 27000 tu.

Naye Mbunge wa Kiteto Bwana Emily Papian alimshukuru Mhe .Waziri wa Nishati kwa kuzindua Utekelezaji aa Miradi ya umeme vijijini  katika jimbo la Kiteto pia  kwa kutoa Vifaa vya Umeta 250 vitakavyogawiwa kwa wananchi ambao hawata weza kufanya “wirering”katika nyumba zao ili waweze kuunganishiwa huduma ya umeme.

Share.

About Author

Leave A Reply