Tuesday, November 20

WAZIRI MKUU KASSIM MAJALIWA NA MATUKIO BUNGENI JIJINI DODOMA LEO

0




Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh. Kassim Majaliwa akizungumza na Mbunge wa jimbo la Gairo Mh. Ahmed Shabiby katika viwanja vya Bunge jijini Dodoma mara baada ya bunge kuahirishwa kwa mapumziko ya mchana.PICHA NAJOHN BUKUKU-BUNGENI JIJINI DODOMA

Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh. Kassim Majaliwa akizungumza na Mbunge wa viti maalum mkoa wa Arusha Mh. Amina Mollel.
Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh. Kassim Majaliwa akifurahia jambo na Mbunge wa jimbo Mufindi Mh. Mahmoud Mgimwa katika viwanja vya Bunge jijini Dodoma leo.
Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh. Kassim Majaliwa akiwa katika picha ya pamoja na Mbunge wa jimbola Dodoma mjini na Naibu waziri Ofisi ya waziri mkuu (kazi, Vijana na ajira) Anthony Mavunde na vijana wa UVCCM Dodoma walipotembelea bungeni.
Mbunge wa jimbo la Mikumi Mh. Joseph Haule akibadilisha na mawazo na baadhi ya wageni waliotembelea bungeni leo.
Mkuu wa mkoa wa Manyara Mh Alexander Mnyeti akizungumza jambo na Mbunge wa jimbo la Singida Magharibi, Elibariki Kingu katikati nia Mbunge wa jimbo la Nyamagana Mh. Stanslaus Mabula katika viwanja vya bunge leo jijini Dodoma.
Mbunge wa jimbo la Mikumi Joseph Haule akiwa katika picha ya pamoja na vijana wa kazi kulia ni Hussein Manane kutoka MMG na kutoka kushoto ni Abdulatif Makbel kutoka ofisi ya Waziri mkuu Eric Pickson kutoka MMG.

Share.

About Author

Leave A Reply