Monday, August 19

DIAMOND ATOBOA KISA CHA ‘KUTELEKEZA’ WATOTO WAKE

0


Akizungumza jana Aprili 23, mwaka huu katika kituo cha televisheni Wasafi, Diamond alisema kwa takribani miezi mitatu sasa amesitisha kutoa matunzo ya watoto kwa kuwa mzazi mwenzake, Zari hampi ushirikiano ikiwamo kuwaleta watoto nchini.

Diamond amesema kila mwezi alikuwa akitoa dola za Marekani 2,000 ambazo ni wastani wa Sh5 milioni kwa ajili ya matunzo ya watoto.

“Niseme ukweli kabisa, nina kama miezi mitatu hivi sijapeleka fedha za matunzo ya watoto kwa sababu mwenzangu hataki hata niongee na watoto, hebu fikiria hata kupitia mfanyakazi wa ndani amegoma nisiongee nao,” amesema.

Ameeleza kuwa amefanya jitihada za kila namna kuhakikisha anawasiliana na watoto wake lakini mwanamke huyo mwenye asili ya Uganda amemuwekea ngumu.

“Nilijaribu kuwasiliana na mtoto wake wa kiume, yule mkubwa (wa Zari) lakini mwenzangu ameniwekea ngumu,” amesema.

Share.

About Author

Leave A Reply