KARIBUNI HABARIMPYA.COM

TOP BANNER1

Top scoller

Mapya yaibuka IMTU,mabaki ya miili 200 yabainika

Mapya yaibuka IMTU,mabaki ya miili 200 yabainika

             Dar es Salaam,Tanzania WAKATI Serikali ikikifunga Chuo cha Matibabu ambayo pia ..
Kafulila amgeukia Rais Kikwete,amtwisha lawama

Kafulila amgeukia Rais Kikwete,amtwisha lawama

           Jackson Odoyo,Dar es Salaam WAKATI kukiwa na mikakati ya Bunge Maalum la Katiba ku..
Mke wa Mbunge atuhumiwa kwa mauaji,yakinyama

Mke wa Mbunge atuhumiwa kwa mauaji,yakinyama

             Kilimanjaro,Tanzania Mfanyakazi wa ndani wa mbunge wa Jimbo la Moshi vijijini C..
CCM,UKAWA wavuruga nchi,vurugu za andaliwa

CCM,UKAWA wavuruga nchi,vurugu za andaliwa

               Dar es Salaam,Tanzania IMEBAINIKA kwamba uamuzi wa Kamati ya mashauriano ya..

Banner maintop horz

Banner maintop vert

Pelits banner

Biashara

Wanaigeria wafunguliwa milango Tanzania

           Geofrey Tengeneza – Abuja Nigeria Jumuiya ya wafanyabiashara, wawekezaji na wananchi wa Nigeria kwa ujumla, wameombwa kuja kuwekez..

Habari njema kwa wasomaji wa Habarimpya.com

           Heriet Gerald,Dar es Salaam WAKATI kukiwa na utitiri wa Tovuti mbalimbali na Blogu nchini Tanzania zinazofanyakazi ya kuandika na ku..

Kilimo kuadhimishwa jijini Dar es Salaam

           Frank Mvungi-MAELEZO   TANZANIA inatarajia kuwa mwenyeji wa Mkutano na Maonesho  ya Kilimo (AGRITECH) 2014,  yatakayofanyika kat..

PSPF imeleta huduma mpya ya simu ya mkononi

             Jackson Odoyo,Dar es Salaam SERIKALI imeipomgeza Mfuko wa Pensheni wa PSPF kwa kuanzisha huduma mpya, inayomwezesha mwanachama ku..

Mwinyi: Wastaafu PSPF tumieni mafao yenu vizuri

          Jackson Odoyo.dar es Salaam MFUKO wa Pensheni wa PSPF leo umeanza mkutano wake wa siku mbili wa wadau wa mfuko huo katika Ukumbi wa M..

Waajiriwa wapya wanavyo kimbilia PSPF

               Jackson Odoyo,Dar es Salaam IMEBAINIKA kwamba watanzania wanaoajiriwa kwa mara ya kwanza nchini, wanajiunga na mfuko wa Penshe..

Makala

Waandishi wa Habari,ondoeni kitanzi cha ukoloni

             Marco Amasi Wawa Waandishi wa habari nchini, tuondoeni kwenye kitanzi cha ukoloni mamboleo! Nimelazimika kuandika makala haya b..

Clouds TV inavyo dhalilisha Bibi zetu kisa pesa

         Tanzania Nchi Yetu Sote Mimi sio mtazamaji mzuri wa Clouds TV kwa kuwa vipindi vyake vingi ni vya ovyo--havina mvut..

Madudu ya watawala yataendelea kuhojiwa kila siku

         Tanzania Nchi Yetu NI asubuhi yingine ya kumshukuru Mungu, Ndugu zangu watanganyika wenzangu na hasa wale msiopenda mambo yahojiwe kwa..

Rais Kikwete:Halmashauri nendeni mkajifunze Karatu

         Karatu,Arusha Rais Jakaya Kikwete amekunwa na utendaji wa halamasuri ya wilaya ya Karatu. inayoongozwa na Chadema kwa kuweka utaratibu..

Mchana,usiku unapotumika katika mjadala wa katiba

             Victor Wilbard,Geita WAKATI mchakato wa Katiba Mpya ukiendelea kugonga vichwa vya watanzania wakubwa kwa wadogo huku wanafalsafa ..

Dk Slaa:mimi niko Ukawa,Chalinze hainihusu

           Dar es salaam,Tanzania WAKATI kukiwa na tuhuma kwamba viongozi wa ngazi ya juu wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), wamek..